English| മലയാളം

വകുപ്പുകള്‍

ചെയര്‍ പേഴ്സണ്‍ ലീലാ അഭിലാഷ്
   
സെക്രട്ടറി കൃഷ്ണകുമാര്‍. എന്‍. കെ
   
വകുപ്പിന്റെ പേര്      

വകുപ്പ് തലവ൯

ജനറല്‍ അഡ്മിനിസ്ട്രേഷന്‍  ശ്രീമതി. കെ.എസ്. ഷാനിഫ (സുപ്രണ്ട്)
റവന്യൂ സെക്ഷന്‍   ശ്രീ. എസ്.കുമാ൪  (എച്ച്.സി)
  ശ്രിമതി. എ.ജ്യോതിലക്ഷ്മി(ആ൪.ഐ)
പൊതുമരാമത്ത് സെക്ഷന്‍  ശ്രി. ഡി. ദിനേഷ്കുമാ൪ (എം.ഇ)
ടൌണ്‍ പ്ലാനിംഗ് സെക്ഷന്‍   ശ്രി. ഡി. ദിനേഷ്കുമാ൪ (എം.ഇ)
ഹെല്‍ത്ത് സെക്ഷന്‍

ശ്രി. അനൂപ്. വി. സി (എച്ച്.എസ്)

 

 

തസ്തിക ഉദ്യോഗസ്ഥന്‍റെ പേര്
സെക്രട്ടറി കൃഷ്ണകുമാര്‍. എന്‍. കെ
ജനറല്‍ സെക്ഷന്‍
സൂപ്രണ്ട്     കെ. എസ്. ഷാനിഫ
ഹെഡ്ക്ലര്‍ക്ക്   കുമാര്‍. എസ്
അക്കൗണ്ട്സ് ക്ലര്‍ക്ക്   കെ. എസ്. ജയകുമാരി  (സീനിയര്‍ ക്ലര്‍ക്ക്)
പ്ലാന്‍ ക്ലര്‍ക്ക്   ബിനുജി. ജി (സീനിയര്‍ ക്ലര്‍ക്ക്)
ക്യാഷ്യര്‍   ആര്‍ രാജു (സീനിയര്‍ ക്ലര്‍ക്ക്)
എസ്റ്റാബ്ലിഷ്മെന്‍റ്  സനില്‍കുമാര്‍. പി (ക്ലര്‍ക്ക്)
ഓഡിറ്റ്  അബ്ദുള്‍ നവാസ്. ഇ (സീനിയര്‍ ക്ലര്‍ക്ക്)
കൗണ്‍സില്‍ ക്ലര്‍ക്ക് വിനോദ്കുമാര്‍. ജി(സീനിയര്‍ ക്ലര്‍ക്ക്)
പി.എഫ് & പെന്‍ഷന്‍ ഷെന്യ സൂസന്‍ ചാക്കോ (ക്ലര്‍ക്ക്)
സാമൂഹ്യ സുരക്ഷപെന്‍ഷന്‍  ആന്‍സി തോമസ് (ക്ലര്‍ക്ക്)
ടൈപ്പിസ്റ്റ്    വിജയലക്ഷ്മി അമ്മ. ആര്‍ (എല്‍.ഡി. ടൈപ്പിസ്റ്റ്)
ഡ്രൈവര്‍ പി. പി. ഉല്ലാസ്
  എച്ച്. നവാസ്     
ഡഫേദാര്‍ നിര്‍മ്മല. എം
ഓഫീസ് അസിസ്റ്റന്‍റ്   വിജയമ്മ. എല്‍ 
  മുരളി. ജി
  സുനി . എന്‍
  നിഷ. എസ്
  സിനി. എസ്സ്
   
റവന്യൂസെക്ഷന്‍
റവന്യൂ ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍ ജ്യോതിലക്ഷ്മി . എ
വസ്തു നികുതി അനിത. വി (ക്ലര്‍ക്ക്)
തൊഴില്‍ നികുതി പ്രകാശ്കുമാര്‍ വി (സീനിയര്‍ ക്ലര്‍ക്ക്)
   കെ. മുരളി (സീനിയര്‍ ക്ലര്‍ക്ക്)
ബില്‍കളക്ടര്‍  റഷീദ്കുഞ്ഞ് (ക്ലര്‍ക്ക്)
  ലാലി. വി (ക്ലര്‍ക്ക്)
  ലക്ഷ്മി. വി (ക്ലര്‍ക്ക്)
  ജ്യോതി. എസ് (ക്ലര്‍ക്ക്)
  ജിസ്സി. എസ്സ് (ക്ലര്‍ക്ക്)
എന്‍ജിനീയറിംഗ് സെക്ഷന്‍
മുനിസിപ്പല്‍ എന്‍ജിനീയര്‍ ദിനേഷ്കുമാര്‍. ഡി
മരാമത്ത്വിഭാഗം ക്ലര്‍ക്ക്  അഷറഫ്. കെ
ബില്‍ഡിംഗ് പെര്‍മിറ്റ് ക്ലര്‍ക്ക് സെന്തില്‍കുമാര്‍. എസ്
ഓവര്‍സിയര്‍ (ഗ്രേഡ്-I)   
ഓവര്‍സിയര്‍ (ഗ്രേഡ്-I)  സിന്ധു. ഒ
ഓവര്‍സിയര്‍ (ഗ്രേഡ്-II)  ഗിരിജകുമാരി
ഓവര്‍സിയര്‍ (ഗ്രേഡ്-II)  സ്മിത
ഹെല്‍ത്ത് സെക്ഷന്‍
ഹെല്‍ത്ത് സൂപ്രവൈസര്‍  അനൂപ്. വി. സി
ഹെല്‍ത്ത് സെക്ഷന്‍ ക്ലര്‍ക്ക്  രോഹിണി. എസ് (ക്ലര്‍ക്ക്)
ഹെല്‍ത്ത് ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍    എം. ആര്‍. ഗീത
ജൂനിയര്‍ ഹെല്‍ത്ത് ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍(ഗ്രേഡ്-I)  അനില്‍കുമാര്‍. ആര്‍
ജൂനിയര്‍ ഹെല്‍ത്ത് ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍(ഗ്രേഡ്-II)  സുനില്‍കുമാര്‍. എസ്
ജൂനിയര്‍ ഹെല്‍ത്ത് ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍(ഗ്രേഡ്-II) മേഴ്സി. കെ. വൈ
എഡ്യൂക്കേഷന്‍ സെക്ഷന്‍
ലൈബ്രേറിയന്‍ ശിവകുമാര്‍. എ 
map